Permethrin Cream Uses in Marathi – परमेथ्रीन २० टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Permethrin Cream Uses in Marathi

Permethrin Cream Uses in Marathi – परमेथ्रीन २० टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत काय आहेत? व याबद्दल संपूर्ण माहिती आपण या लेखात पाहणार आहोत. तुम्ही हा लेख संपूर्ण वाचावा असे आमचे मत आहे तसेच काही प्रश्न असल्यास तुम्ही कमेंट करून विचारावे.

Advertisements

Permethrin Cream Uses in Marathi – परमेथ्रीन २० टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Permethrin Cream Uses in Marathi – या औषधाचा वापर खरुजांवर उपचार करण्यासाठी केला जातो, ही स्थिती माइट्स नावाच्या लहान कीटकांमुळे उद्भवते जी तुमच्या त्वचेला त्रास देतात आणि त्रास देतात. Permethrin Cream हे pyrethrin म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या औषधांच्या वर्गाशी संबंधित आहे. परमेथ्रीन माइट्स आणि त्यांची अंडी पक्षाघात करून मारण्याचे काम करते.

Permethrin Cream हे औषध फक्त त्वचेवर वापरण्यासाठी आहे. हे औषध लिहून दिल्यानंतर शक्य तितक्या लवकर लागू करा. तुमच्या डोक्यापासून ते तुमच्या पायाच्या तळव्यापर्यंत, तुमच्या नखांच्या खाली आणि त्वचेच्या पटीत जसे की बोटांच्या दरम्यान, निर्देशानुसार औषध लावा.

त्वचेवर Permethrin Cream मसाज करा. लिहून दिलेल्या औषधांपेक्षा जास्त औषधे वापरू नका. आंघोळ करून किंवा अंघोळ करून 8-14 तासांनंतर क्रीम धुवा.

तुमचे डोळे, नाक, तोंड किंवा योनीमध्ये Permethrin Cream टाकणे टाळा. जर औषध तुमच्या डोळ्यांत आले तर भरपूर पाण्याने डोळे धुवा. चिडचिड कायम राहिल्यास डॉक्टरांचा सल्ला घ्या.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *