Fepanil 650 Uses in Marathi – फेपनील 650 चे उपयोग मराठीत

Fepanil 650 Uses in Marathi

Fepanil 650 Uses in Marathi – फेपनील 650 चे उपयोग मराठीत

Fepanil 650 Uses in Marathi – फेपनील ६५० टॅब्लेट (Fepanil 650 Tablet) हे डोकेदुखी, स्नायू दुखणे, मासिक पाळीत पेटके आणि दातदुखी यांसारख्या हलक्या ते मध्यम वेदनांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाणारे औषध आहे.

Fepanil 650 मध्ये पॅरासिटामोल, एक वेदनाशामक आणि अँटीपायरेटिक औषध आहे जे शरीरातील काही रसायनांचे उत्पादन रोखून कार्य करते जे वेदना आणि जळजळ होण्यास जबाबदार असतात. ताप कमी करण्यासाठी Fepanil 650 Tablet देखील वापरले जाऊ शकते.

मात्र हे लक्षात घेणे महत्त्वाचे आहे की डॉक्टरांच्या सल्ल्याशिवाय Fepanil 650 Tablet वेदना कमी करण्यासाठी 3 दिवसांपेक्षा जास्त किंवा ताप कमी करण्यासाठी 3 दिवसांपेक्षा जास्त काळ घेऊ नये. याव्यतिरिक्त, हे पॅरासिटामॉल असलेल्या इतर औषधांच्या संयोजनात वापरले जाऊ नये.

निर्देशानुसार औषधे घेणे आणि शिफारस केलेल्या डोसपेक्षा जास्त Fepanil 650 न घेणे देखील महत्त्वाचे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

आयुष्य बदलणारे पुस्तक

आयुष्य बदलणारे पुस्तक