Mayboli.in

ADVERTISEMENT

Zytee Gel Uses in Marathi – झायटी जेल चे उपयोग मराठीत

Zytee Gel Uses in Marathi – झायटी जेल चे उपयोग मराठीत

Zytee Gel Uses in Marathi – झायटी जेल हे एक वेदनाशामक औषध आहे ज्यामध्ये Choline Salicylate समाविष्ट आहे. कोलीन सॅलिसिलेट हे एक नॉन-स्टेरॉइडल अँटी-इंफ्लेमेटरी ड्रग (NSAID) आहे जे सामान्यतः वेदना आणि जळजळांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाते. इतर काही NSAIDs प्रमाणे, Choline Salicylate हे पोटदुखीचे कारण नाही.

ADVERTISEMENT

Zytee Gel तुम्हाला ज्या भागात वेदना किंवा जळजळ होत असेल त्या भागावर थेट त्वचेवर लागू केले जाते. हे सूज आणि वेदना कमी करण्यास तसेच लालसरपणा आणि खाज कमी करण्यास मदत करते. जेल त्वचेला पुढील जळजळीपासून संरक्षण करण्यास देखील मदत करते.

Zytee Gel चा वापर स्नायू दुखणे, संधिवात आणि मोच आणि ताण यांसह किरकोळ वेदना आणि वेदनांपासून तात्पुरते आराम देण्यासाठी केला जाऊ शकतो. हे प्रौढ आणि 12 वर्षांपेक्षा जास्त वयाच्या मुलांसाठी योग्य आहे.

ADVERTISEMENT

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Posts