Zady 500 Tablet Uses in Marathi – झैडी ५०० टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Zady 500 Tablet Uses in Marathi

Zady 500 Tablet Uses in Marathi – झैडी ५०० टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Zady 500 Tablet Uses in Marathi – झैडी ५०० टॅब्लेटमध्ये खालील सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे: Azithromycin. अजिथ्रोमायसीन हा मॅक्रोलाइड अँटीबायोटिकचा एक प्रकार आहे ज्याचा उपयोग कानाचे संक्रमण, त्वचेचे संक्रमण आणि श्वसन संक्रमणासह विविध जिवाणू संक्रमणांवर उपचार करण्यासाठी केला जातो.

Advertisements

हे जीवाणूंना त्यांच्या वाढीसाठी आणि जगण्यासाठी आवश्यक असलेली प्रथिने तयार करण्यापासून रोखून कार्य करते. Zady 500 Tablet तोंडावाटे घेतले जाते, सहसा दिवसातून एकदा पाच दिवसांसाठी.

हे लक्षात घेणे महत्त्वाचे आहे की हे औषध केवळ जिवाणू संक्रमणांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जावे आणि सामान्य सर्दी किंवा फ्लू सारख्या विषाणूजन्य संक्रमणांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाऊ नये. जर तुम्हाला वाटत असेल की तुम्हाला बॅक्टेरियाचा संसर्ग आहे, तर कोणतीही औषधे घेण्यापूर्वी तुमच्या डॉक्टरांशी बोलणे चांगले.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *