Ranidom Tablet Uses in Marathi – रानडोंम टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Ranidom Tablet Uses in Marathi

Ranidom Tablet Uses in Marathi – रानडोंम टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत याबद्दल आजचा लेख आहे. आपल्याला या औषधाबद्दल संपूर्ण माहिती देण्यात आली आहे.

Advertisements

Ranidom Tablet Uses in Marathi - रानडोंम टॅब्लेटचे उपयोग मराठीत

Ranidom Tablet Uses in Marathi – रॅनिडॉम टॅब्लेट (Ranidom TABLET) हे डॉम्पेरिडोन आणि ओमेप्राझोल असलेले एकत्रित औषध आहे. हे ऍसिड रिफ्लक्स, छातीत जळजळ आणि गॅस्ट्रोएसोफेजल रिफ्लक्स रोग (GERD) सह पोट आणि अन्ननलिकेशी संबंधित विविध परिस्थितींवर उपचार करते.

डोम्पेरिडोन जठरासंबंधी रिकामे होण्याचे प्रमाण वाढवते आणि मळमळ आणि उलट्या कमी करते, तर ओमेप्राझोल पोटात तयार होणारे ऍसिडचे प्रमाण कमी करते.

एकत्रितपणे, दोन औषधे ऍसिड रिफ्लक्स आणि जीईआरडीशी संबंधित लक्षणांपासून मुक्त होण्यास मदत करू शकतात. रॅनिडॉम टॅब्लेट (Ranidom TABLET) दिवसातून एक किंवा दोनदा तोंडावाटे घेतले जाऊ शकते आणि डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार घेतले पाहिजे. कोणतेही औषध सुरू करण्यापूर्वी हेल्थकेअर प्रोफेशनलशी बोलणे हे तुमच्यासाठी योग्य असल्याची खात्री करण्यासाठी महत्त्वाचे आहे.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *