Ovacare Tablet uses in Marathi – ओवाकेअर टॅबलेट चे उपयोग

ovacare tablet uses in marathi

Ovacare Tablet uses in Marathi – ओवाकेअर टॅबलेट चे उपयोग

Ovacare Tablet uses in Marathi – ओवाकेअर टॅबलेट हे रोजचे मल्टीविटामिन आणि मिनरल सप्लिमेंट आहे जे महिलांच्या पोषण गरजा पूर्ण करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहे. त्यात ऊर्जा उत्पादनासाठी आवश्यक असलेले बी जीवनसत्त्वे आणि कॅल्शियम आणि लोह असतात, जे निरोगी हाडे आणि रक्तासाठी महत्त्वाचे असतात.

Advertisements

Ovacare Tablet मध्ये फॉलिक ऍसिड देखील आहे, जे न्यूरल ट्यूबच्या जन्मजात अपंगत्वाचा धोका कमी करण्यास मदत करते आणि झिंक, जे रोगप्रतिकारक शक्तीच्या आरोग्यास मदत करते. मल्टीविटामिन्स आणि मिनरल्स व्यतिरिक्त, Ovacare Tablet मध्ये हर्बल अर्क देखील असतात, जे गर्भधारणेदरम्यान मळमळ कमी करण्यास मदत करतात.

Ovacare Tablet आजारपण, गर्भधारणा, खराब पोषण किंवा पाचन विकारांमुळे उद्भवलेल्या जीवनसत्त्वे किंवा खनिजांच्या कमतरतेवर उपचार करते. हे थकवा कमी करण्यास, प्रतिकारशक्ती वाढविण्यात आणि संपूर्ण आरोग्य सुधारण्यास मदत करू शकते.

हे दैनंदिन परिशिष्ट असल्याने, संपूर्ण लाभ मिळविण्यासाठी ते सातत्याने घेणे आवश्यक आहे. तुम्ही गर्भवती असाल किंवा तुम्हाला दीर्घकालीन आरोग्य समस्या असल्यास, तुम्ही Ovacare Tablet किंवा इतर कोणतेही पूरक घेण्यापूर्वी तुमच्या डॉक्टरांचा सल्ला घ्यावा.

  1. इनोसिटॉल डिम्बग्रंथि कार्यास समर्थन देते आणि मासिक पाळी पुनर्संचयित करण्यास मदत करते.
  2. गर्भधारणेच्या प्रक्रियेत फॉलिक एसिड महत्त्वाची भूमिका बजावते.
  3. एल-आर्जिनिन गर्भधारणा दर आणि अंडाशयाचे कार्य सुधारते.
  4. सेलेनियम, व्हिटॅमिन ए आणि सी सारखे अँटिऑक्सिडंट्स ऑक्सिडेटिव्ह तणाव कमी करण्यास मदत करतात.
औषधाचे नावOvacare Tablet
सक्रिय औषधइनोसिटॉल, एल-आर्जिनिन, क्रोमियम, तांबे, चरबी, फॉलिक ऍसिड, इनॉसिटॉल, आयोडीन, लोह, एल-आर्जिनिन, मॅग्नेशियम, मॅंगनीज, निकोटीनामाइड, पॅरा-एमिनोबेन्झोइक ऍसिड, प्रथिने, पायरिडॉक्सिन हायड्रोक्लोराइड, रिबोफ्लेविन, सेलेनियम, थायामिन मोनोनायट्रेट, व्हिटॅमिन बी 1, व्हिटॅमिन बी 2 व्हिटॅमिन सी, व्हिटॅमिन डी 3, व्हिटॅमिन ई एसीटेट आणि जस्त.
किंमत ₹333
Moxikind cv 625 use in marathiनिरोगी आतडे वनस्पती संतुलन राखण्यास मदत करते आणि पाचन आरोग्य, प्रतिकारशक्ती आणि एकंदर आरोग्य सुधारू शकते.
औषधाचा प्रकारगर्भावस्थेची पूरक
डोस दिवसातून एक गोळी जेवणानंतर
सारखे औषधOvabless Tablet, MyChiro Tablet
Moxikind cv 625 Tablet in marathi

Dosage of Ovacare Tablet in Marathi

Ovacare Tablet हे मल्टीविटामिन आणि खनिजे यांचे मिश्रण आहे जे विशेषतः गरोदरपणात महिलांच्या पौष्टिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी तयार केले जाते.

गोळ्यांमध्ये फॉलिक अॅसिड, लोह, आयोडीन आणि जस्त यांसारखी महत्त्वाची जीवनसत्त्वे आणि खनिजे असतात, जी निरोगी गर्भधारणेसाठी आवश्यक असतात.

गर्भधारणेदरम्यान Ovacare Tablet घेतल्याने आई आणि बाळाला निरोगी गर्भधारणेसाठी आवश्यक पोषक तत्त्वे मिळतील याची खात्री करण्यात मदत होते.

Ovacare Tabletचा शिफारस केलेला डोस दररोज एक टॅब्लेट आहे, जे अन्नासोबत घेतले जाते. तथापि, गर्भधारणेदरम्यान कोणतेही पूरक आहार घेण्यापूर्वी डॉक्टर किंवा आरोग्यसेवा व्यावसायिकांचा सल्ला घेणे महत्त्वाचे आहे.

Conclusion

शेवटी, ज्या गर्भवती महिलांना अतिरिक्त जीवनसत्त्वे आणि खनिजांची आवश्यकता असते त्यांच्यासाठी Ovacare Tablet हा एक उत्तम पर्याय आहे. टॅब्लेटमध्ये जीवनसत्त्वे A, C, D, E, K, B6 आणि B12, तसेच फोलेट आणि लोह यासह अनेक पोषक घटक असतात.

ही जीवनसत्त्वे आणि खनिजे गर्भधारणेदरम्यान निरोगी आणि संतुलित आहारासाठी आवश्यक असतात. गरोदर स्त्रिया त्यांच्या वाढत्या बाळाला आधार देण्यासाठी त्यांना आवश्यक पोषक तत्वे मिळतील याची खात्री करण्यासाठी दररोज एक टॅब्लेट घेऊ शकतात.

कोणत्याही परिशिष्टाप्रमाणे, Ovacare Tablet घेण्यापूर्वी डॉक्टरांचा सल्ला घेणे महत्वाचे आहे, विशेषतः जर तुम्ही गर्भवती असाल किंवा स्तनपान देत असाल.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *