Ondem MD 4 Tablet Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ टॅब्लेटचे फायदे

Ondem MD 4 Tablet Uses in Marathi

Ondem MD 4 Tablet Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ टॅब्लेटचे फायदे

Ondem MD 4 Tablet Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ टॅब्लेट मध्ये खालील सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे. Ondansetron हे मळमळ विरोधी औषधाचा एक प्रकार आहे ज्याचा उपयोग केमोथेरपी आणि रेडिएशन थेरपी सारख्या विशिष्ट कर्करोगाच्या उपचारांमुळे होणारी मळमळ आणि उलट्यांवर उपचार करण्यासाठी केला जातो.

Advertisements

मळमळ आणि उलट्या होऊ शकणार्‍या शरीरातील काही रसायनांची क्रिया रोखून हे कार्य करते. Ondem MD 4 Tablet तोंडावाटे घेतले जाते, सहसा दिवसातून एकदा किंवा दोनदा 5 दिवसांपर्यंत.

या औषधाच्या सामान्य दुष्परिणामांमध्ये डोकेदुखी, बद्धकोष्ठता आणि तंद्री यांचा समावेश होतो. हे औषध घेण्यापूर्वी आपल्या डॉक्टरांशी बोलणे महत्वाचे आहे, कारण ते इतर औषधांशी संवाद साधू शकते किंवा गंभीर दुष्परिणाम होऊ शकते.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *