Ondem MD 4 Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ चे उपयोग मराठीत

Ondem MD 4 Uses in Marathi

Ondem MD 4 Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ चे उपयोग मराठीत काय आहेत? व याबद्दल संपूर्ण माहिती आपण या लेखात पाहणार आहोत. तुम्ही हा लेख संपूर्ण वाचावा असे आमचे मत आहे तसेच काही प्रश्न असल्यास तुम्ही कमेंट करून विचारावे.

Advertisements

Ondem MD 4 Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ चे उपयोग मराठीत

Ondem MD 4 Uses in Marathi – ओंडेम एमडी ४ मध्ये सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे Ondansetron . केमोथेरपी आणि रेडिएशन थेरपी यांसारख्या विशिष्ट वैद्यकीय उपचारांशी संबंधित मळमळ आणि उलट्या टाळण्यासाठी आणि उपचार करण्यासाठी हे औषध वापरले जाते.

हे शरीरातील एका विशिष्ट रसायनाची क्रिया रोखून कार्य करते ज्यामुळे मळमळ आणि उलट्या होतात. Ondem-MD 4 Tablet हे टॅब्लेटच्या स्वरूपात उपलब्ध आहे आणि ते तुमच्या डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार तोंडावाटे घेतले पाहिजे.

तुमच्या लक्षणांच्या तीव्रतेनुसार, हे अन्नासोबत किंवा अन्नाशिवाय घेतले जाऊ शकते, सामान्यतः दिवसातून तीन वेळा. या औषधाच्या सामान्य दुष्परिणामांमध्ये डोकेदुखी, चक्कर येणे, तंद्री, बद्धकोष्ठता आणि अतिसार यांचा समावेश होतो. तुम्हाला Ondem-MD 4 Tablet घेण्याबद्दल काही प्रश्न किंवा शंका असल्यास तुमच्या डॉक्टरांशी बोला.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *