Mychiro Tablet Uses in Marathi – मायचिरो टॅब्लेटचे उपयोग व फायदे

Mychiro Tablet Uses in Marathi

Mychiro Tablet Uses in Marathi – मायचिरो टॅब्लेटचे उपयोग व फायदे

Mychiro Tablet Uses in Marathi – मायचिरो टॅब्लेट हे एक पौष्टिक परिशिष्ट आहे ज्यामध्ये दोन नैसर्गिक संयुगे, D-Chiro-Inositol आणि Myo-Inositol यांचे संयोजन आहे.

Advertisements

ही संयुगे अनेक खाद्यपदार्थांमध्ये आढळतात, ज्यात संपूर्ण धान्य आणि फळे जसे की संत्री, सफरचंद आणि कॅनटालूप यांचा समावेश होतो. अभ्यासात असे दिसून आले आहे की मायचिरो टॅब्लेट (Mychiro Tablet) चा इंसुलिन प्रतिरोधक क्षमता, पॉलीसिस्टिक अंडाशय सिंड्रोम आणि इतर हार्मोनल असंतुलन असलेल्या लोकांसाठी फायदेशीर ठरू शकतो.

याचा उपयोग प्रजनन क्षमता आणि पुनरुत्पादक आरोग्यासाठी देखील केला जातो. Mychiro Tablet मध्ये D-Chiro-Inositol आणि Myo-Inositol चे संयोजन एक संतुलित परिशिष्ट तयार करते जे शरीरातील निरोगी हार्मोनल संतुलन पुनर्संचयित करण्यात मदत करू शकते.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *