Naxdom 500 Uses in Marathi – नैक्सओडोम 500 चे उपयोग

Naxdom 500 Uses in Marathi

Naxdom 500 Uses in Marathi – नैक्सओडोम 500 चे उपयोग मराठीत काय आहे? याचे उपयोग काय आहेत? व याबद्दल संपूर्ण माहिती आपण या लेखात पाहणार आहोत. तुम्ही हा लेख संपूर्ण वाचावा असे आमचे मत आहे तसेच काही प्रश्न असल्यास तुम्ही कमेंट करून विचारावे.

Advertisements

Naxdom 500 Uses in Marathi – नैक्सओडोम 500 चे उपयोग

Naxdom 500 Uses in Marathi – नैक्सओडोम 500 हे कॉम्बिनेशन औषध आहे ज्यामध्ये दोन सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे: Naproxen and Domperidone . नेप्रोक्सन हे एक दाहक-विरोधी औषध आहे जे शरीरातील वेदना आणि जळजळ कमी करण्यास मदत करते, तर डॉम्पेरिडोन हे मळमळ आणि उलट्या कमी करण्यास मदत करते.

Naxdom 500 टॅब्लेटचा वापर सामान्यतः डोकेदुखी, संधिवात, स्नायू दुखणे, मासिक पाळीत पेटके आणि पोटदुखी यांसारख्या परिस्थितींवर उपचार करण्यासाठी केला जातो. ते मोशन सिकनेसची लक्षणे टाळण्यासाठी आणि उपचार करण्यासाठी देखील वापरले जाऊ शकतात.

Naxdom 500 गोळ्या प्रिस्क्रिप्शनशिवाय उपलब्ध आहेत आणि सामान्यत: दिवसातून दोनदा जेवणासोबत किंवा त्याशिवाय घेतल्या जातात. कोणत्याही औषधाप्रमाणे, Naxdom 500 गोळ्या घेण्यापूर्वी तुमच्या डॉक्टरांशी बोलणे महत्त्वाचे आहे.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *