Mayboli.in

Lysoflam Tablet Uses in Marathi – लायसोफ्लाम टॅब्लेटचे उपयोग

Lysoflam Tablet Uses in Marathi

Lysoflam Tablet Uses in Marathi – लायसोफ्लाम टॅब्लेटचे उपयोग

Lysoflam Tablet Uses in Marathi – लायसोफ्लाम टॅब्लेट हे कॉम्बोशन औषध आहे ज्यामध्ये तीन सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे. पहिले डिक्लोफेनाक, एक दाहक-विरोधी औषध आहे जे वेदना आणि सूज कमी करण्यास मदत करते. दुसरे पॅरासिटामॉल आहे, जे वेदनाशामक आहे जे वेदना कमी करण्यास मदत करते.

तिसरा म्हणजे Trypsin Chymotrypsin, जो एक एन्झाइम आहे जो शरीरातील प्रथिने तोडण्यास मदत करतो. एकत्रितपणे, हे घटक जळजळ कमी करण्यासाठी, वेदना कमी करण्यासाठी आणि शरीराला प्रथिने तोडण्यास आणि पचण्यास मदत करतात.

Lysoflam Tablet (लयसोफ्लं) उपचारासाठी सुचविलेले आहे सौम्य ते मध्यम वेदना आणि संधिवात संबंधित दाह आणि आरोग्याच्या इतर समस्या. हे तुमच्या डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार घेतले पाहिजे आणि प्रत्येक घटकाचा डोस तुमच्या वैयक्तिक गरजांनुसार बदलतो.

Lysoflam Tabletच्या सामान्य साइड इफेक्ट्समध्ये डोकेदुखी, चक्कर येणे, मळमळ, उलट्या, पोट खराब होणे आणि बद्धकोष्ठता यांचा समावेश होतो. यामुळे तंद्री आणि अंधुक दृष्टी देखील येऊ शकते.

अधिक गंभीर साइड इफेक्ट्समध्ये गंभीर ऍलर्जीक प्रतिक्रिया, तीव्र ओटीपोटात दुखणे आणि त्वचा किंवा डोळे पिवळे होणे यांचा समावेश असू शकतो. तुम्हाला यापैकी कोणतेही दुष्परिणाम जाणवल्यास, ताबडतोब वैद्यकीय मदत घ्या. तुम्ही घेत असलेल्या इतर कोणत्याही औषधांबद्दल तुमच्या डॉक्टरांना सांगणे देखील महत्त्वाचे आहे, कारण ते Lysoflam Tablet शी संवाद साधू शकतात.

 • Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  Trending Articles

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय?

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय? वाचा सविस्तर लेख

  हा लेख प्राकृतिक भूगोलाच्या विविध पैलूंचा सखोल अभ्यास करेल, ज्यामध्ये भूस्वरूप, हवामानाचे स्वरूप, बायोम्स आणि…