Ivrea Shampoo Use in Marathi – आय्व्हेरिया शॅम्पू चे उपयोग मराठीत

Ivrea Shampoo Use in Marathi

Ivrea Shampoo Use in Marathi – आय्व्हेरिया शॅम्पू चे उपयोग मराठीत

Ivrea Shampoo Use in Marathi – आय्व्हेरिया शॅम्पू हा एक लोकप्रिय शैम्पू आहे जो Ivermectin या अँटी-परजीवी औषधाने तयार केला जातो जो डोक्याच्या उवांवर उपचार करण्यासाठी वापरला जातो. बरेच लोक या शैम्पूची शपथ घेतात आणि दावा करतात की ते उवा काढून टाकण्यासाठी आणि त्यांना परत येण्यापासून रोखण्यासाठी प्रभावी आहे.

Advertisements

शैम्पूमध्ये आयव्हरमेक्टिनचे प्रमाण असते, जे उवा आणि त्यांची अंडी मारण्यासाठी प्रभावी असल्याचे मानले जाते. त्यात चहाच्या झाडाचे तेल सारखे इतर घटक देखील आहेत, जे त्याच्या पूतिनाशक आणि अँटीफंगल गुणधर्मांसाठी ओळखले जाते.

Ivrea Shampoo ची वैद्यकीय चाचणी केली गेली आहे आणि उवा मारण्यासाठी आणि त्यांचा प्रादुर्भाव परत येण्यापासून रोखण्यासाठी प्रभावी असल्याचे आढळले आहे. जर तुम्ही तुमच्या उवांच्या समस्येवर प्रभावी उपाय शोधत असाल, तर इव्हरिया शैम्पू हा योग्य पर्याय असू शकतो.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *