Fucibet Cream Uses in Marathi – फ्युबिसेट क्रीमचे उपयोग

fucibet cream uses in marathi

Fucibet Cream Uses in Marathi – फ्युबिसेट क्रीमचे उपयोग बद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात आपल्याला वाचायला मिळेल. आपल्याला कुठलाही प्रश्न असल्यास सर्वप्रथम कमेंट बॉक्समध्ये विचारावे.

Advertisements

Fucibet Cream Uses in Marathi - फ्युबिसेट क्रीमचे उपयोग

Fucibet Cream Uses in Marathi – फ्युबिसेट क्रीम हे एकत्रित औषध आहे ज्याचा वापर विविध प्रकारच्या त्वचेच्या संसर्गावर उपचार करण्यासाठी केला जातो. यात दोन सक्रिय घटक आहेत, बीटामेथासोन (0.1% w/w) आणि फ्यूसिडिक ऍसिड, जे प्रभावित क्षेत्राला शांत करण्यासाठी आणि बरे करण्यासाठी एकत्रितपणे कार्य करतात.

Betamethasone जळजळ आणि चिडचिड कमी करण्यासाठी कार्य करते तर Fusidic Acid संसर्गाशी लढण्यास मदत करते. Fucibet Cream (फुसिबेट) चा वापर जिवाणू किंवा बुरशीजन्य त्वचेच्या संसर्गावर उपचार करण्यासाठी केला जाऊ शकतो, जसे की पाय कुजणे, दाद, जॉक इच आणि इतर तत्सम परिस्थिती.

हे दिवसातून दोनदा प्रभावित भागात लागू केले जाते आणि डॉक्टरांचा सल्ला घेतल्याशिवाय दोन आठवड्यांपेक्षा जास्त काळ वापरला जाऊ नये. Fucibet Cream त्वचेच्या संसर्गावर एक प्रभावी उपचार आहे, परंतु सर्वोत्तम परिणामांसाठी तुमच्या डॉक्टरांनी किंवा फार्मासिस्टने दिलेल्या सूचनांचे पालन करणे महत्त्वाचे आहे.

Related

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *