Eva Q Syrup Uses in Marathi – इवा क्यू सिरपचे उपयोग

Eva Q Syrup Uses in Marathi

Eva Q Syrup Uses in Marathi – इवा क्यू सिरपचे उपयोग बद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात आपल्याला वाचायला मिळेल. आपल्याला कुठलाही प्रश्न असल्यास सर्वप्रथम कमेंट बॉक्समध्ये विचारावे.

Advertisements

Eva Q Syrup Uses in Marathi - इवा क्यू सिरपचे उपयोग

Eva Q Syrup Uses in Marathi – इवा क्यू सिरप बद्धकोष्ठतेवर उपचार करण्यासाठी वापरला जातो. हे लॅक्टिटॉलपासून बनलेले आहे, जे लैक्टोजपासून तयार केलेले साखरेचे अल्कोहोल आहे. हे साखरेचे अल्कोहोल शरीराद्वारे हळूहळू शोषले जाते, ज्यामुळे ते बद्धकोष्ठतेवर उपचार करण्यासाठी आदर्श बनते.

हे आतड्यांमधील पाण्याचे प्रमाण वाढवून आणि गॅस्ट्रोइंटेस्टाइनल ट्रॅक्टमधील स्नायूंना उत्तेजित करून कार्य करते, ज्यामुळे मल पास करणे सोपे होते. Eva Q Syrup ला काही साइड इफेक्ट्ससह सामान्यतः सुरक्षित आणि सुसह्य मानले जाते.

Eva Q Syrup हे ओव्हर-द-काउंटर आणि प्रिस्क्रिप्शनद्वारे उपलब्ध आहे. मात्र, जर तुमची लक्षणे गंभीर असतील किंवा कायम राहिली तर तुमच्या डॉक्टरांशी बोलणे महत्त्वाचे आहे कारण तुमच्या बद्धकोष्ठतेची इतर कारणे असू शकतात.

Related

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *