Fourts B Tablet Uses in Marathi – फोर्ट्स बी टॅब्लेट चे फायदे

Fourts B Tablet Uses in Marathi

Fourts B Tablet Uses in Marathi – फोर्ट्स बी टॅब्लेट चे फायदे

Fourts B Tablet Uses in Marathi – फोर्ट्स बी टॅब्लेट खनिजे, ट्रेस घटक आणि अमीनो ऍसिडसह मल्टीविटामिन हे निरोगी आहाराचा एक महत्त्वाचा भाग असू शकतात. Fourts B Tablet जीवनसत्त्वे, खनिजे आणि इतर महत्त्वाच्या संयुगेसह आपल्या शरीराला योग्यरित्या कार्य करण्यासाठी आवश्यक पोषक घटक प्रदान करतात.

Fourts B Tablet घेतल्याने ऊर्जेची पातळी वाढण्यास आणि रोगप्रतिकारक शक्ती मजबूत करण्यास मदत होते. हे हृदयविकार आणि कर्करोग यांसारख्या विशिष्ट रोगांचा धोका कमी करण्यास देखील मदत करू शकते.

याव्यतिरिक्त, Fourts B Tablet मूड सुधारण्यास, तणाव पातळी कमी करण्यास आणि संज्ञानात्मक कार्य सुधारण्यास मदत करू शकतात. ज्यांना त्यांच्या आहारातून पुरेसे जीवनसत्त्वे मिळत नाहीत त्यांच्यासाठी, त्यांच्या शरीराला आवश्यक असलेले आवश्यक पोषक मिळवण्याचा Fourts B Tablet हा एक उत्तम मार्ग असू शकतो.

Other Information of Fourts B tablet in Marathi

  • Dosage – Fourts B Tablet ची शिफारस केलेली डोस दररोज एकदा एक टॅब्लेट आहे. हे दररोज एकाच वेळी घेतले पाहिजे, शक्यतो सकाळी नाश्त्यासोबत. टॅब्लेट एका ग्लास पाण्याने संपूर्ण गिळली पाहिजे आणि चघळली किंवा चिरडली जाऊ नये. टॅब्लेट नियमितपणे घेणे महत्वाचे आहे आणि कोणतेही डोस चुकवू नका.
  • Side Effects – डोकेदुखी, मळमळ, चक्कर येणे, निद्रानाश आणि कोरडे तोंड.
  • Active Ingredient – व्हिटॅमिन बी कॉम्प्लेक्स, व्हिटॅमिन ए, व्हिटॅमिन डी 3, व्हिटॅमिन सी आणि व्हिटॅमिन ई

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

आयुष्य बदलणारे पुस्तक

आयुष्य बदलणारे पुस्तक