Emanzen D Uses in Marathi – इमानझेन डी चे उपयोग मराठीत

Emanzen D Uses in Marathi

Emanzen D Uses in Marathi – इमानझेन डी चे उपयोग मराठीत

Emanzen D Uses in Marathi – इमानझेन डी ही एक टॅब्लेट आहे जी दोन सक्रिय घटक, डायक्लोफेनाक आणि सेराटिओपेप्टिडेस एकत्र करते. डिक्लोफेनाक हे एक दाहक-विरोधी औषध आहे जे संधिवात आणि मस्क्यूकोस्केलेटल विकारांसारख्या विविध परिस्थितींमुळे होणारे वेदना आणि जळजळ यावर उपचार करण्यासाठी वापरले जाते.

Advertisements

Serratiopeptidase हे एक एन्झाइम आहे जे शरीरातील प्रथिने तोडून जळजळ आणि वेदना कमी करण्यास मदत करते. विविध परिस्थितींशी संबंधित सूज, वेदना आणि कडकपणा यावर उपचार करण्यासाठी अनेक वर्षांपासून याचा वापर केला जात आहे.

एकत्रितपणे, हे दोन घटक वेदना आणि जळजळ पासून प्रभावी आराम देऊ शकतात. Emanzen D मधील diclofenac आणि 10mg serratiopeptidase टॅब्लेटमध्ये उपलब्ध आहे. मात्र हे औषध घेत असताना आपल्या डॉक्टरांच्या सूचनांचे पालन करणे आवश्यक आहे.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *