B Tex Cream Uses in Marathi – बी टेक्स क्रीमचे उपयोग

B Tex Cream Uses in Marathi

B Tex Cream Uses in Marathi – बी टेक्स क्रीमचे उपयोग

B Tex Cream Uses in Marathi – बी टेक्स क्रीम हे शक्तिशाली घटकांचे आयुर्वेदिक संयोजन आहे ज्याचे अनेक फायदे आहेत. हे जंतुनाशक, बॅक्टेरियोसायडल, एस्कोरोटिक, अँटीसेप्टिक, ऍनेस्थेटिक आणि अँटी प्र्युरिटिक आहे, जे एक्जिमा, दाद, खाज, कोल्ड क्रॅक आणि मुरुम यासारख्या त्वचेच्या स्थितींवर उपचार करण्यासाठी उपयुक्त आहे.

त्यात जंतुनाशक गुणधर्म आहेत जे संसर्ग टाळण्यास आणि जळजळ कमी करण्यास मदत करतात, तर त्याचे ऍनेस्थेटिक गुणधर्म स्थानिक वेदना आराम देतात. मुंग्यामधील प्र्युरिटिक गुणधर्म खाज आणि चिडचिड कमी करण्यास मदत करतात.

शिवाय, मलम मॉइश्चरायझर म्हणून कार्य करते, त्वचेला हायड्रेट ठेवण्यास आणि पुढील नुकसान टाळण्यास मदत करते. त्याच्या अनेक फायद्यांसह, B Tex Cream हा त्वचेच्या सामान्य स्थितींवर उपचार करण्याचा एक प्रभावी आणि सुरक्षित मार्ग आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

आयुष्य बदलणारे पुस्तक

आयुष्य बदलणारे पुस्तक