Outscan Meaning in Marathi

Outscan Meaning in Marathi

Outscan Meaning in Marathi

Outscan Meaning in Marathi – शिपमेंटच्या संदर्भात, “आउटस्कॅन” हा शब्द पॅकेज किंवा आयटम स्कॅन करण्याच्या प्रक्रियेस सूचित करतो कारण ते विशिष्ट स्थान सोडते, जसे की गोदाम किंवा वितरण केंद्र.

Advertisements

आउटस्कॅन सामान्यत: पॅकेजला त्याच्या गंतव्यस्थानावर नेण्यासाठी जबाबदार असलेल्या शिपिंग वाहक किंवा लॉजिस्टिक कंपनीद्वारे आयोजित केले जाते. प्रस्थानाच्या वेळी पॅकेज स्कॅन करून, शिपिंग कंपनी त्याच्या प्रगतीचा मागोवा घेऊ शकते आणि प्रेषक आणि प्राप्तकर्त्याला रीअल-टाइम अद्यतने प्रदान करू शकते.

हे दोन्ही पक्षांना पॅकेजचे स्थान आणि अंदाजे वितरण वेळ दृश्यमानता प्राप्त करण्यास अनुमती देते. आउटस्कॅन प्रक्रिया ही शिपमेंटची सुरळीत आणि कार्यक्षम हालचाल सुनिश्चित करण्यासाठी एक महत्त्वाची पायरी आहे आणि संपूर्ण शिपिंग प्रक्रियेमध्ये पारदर्शकता आणि जबाबदारी राखण्यात महत्त्वाची भूमिका बजावते.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *