Siloderm Cream Uses in Marathi – सिलोडर्म क्रीमचे उपयोग मराठीत

Siloderm Cream Uses in Marathi

Siloderm Cream Uses in Marathi – सिलोडर्म क्रीमचे उपयोग मराठीत

Siloderm Cream Uses in Marathi – सिलोडर्म क्रीम ही त्वचा संरक्षक क्रीम आहे ज्यामध्ये कॅलामाइन, सेट्रीमाइड, डायमेथिकोन आणि झिंक ऑक्साईड असते. हे त्वचेवर पुरळ उठणे, खाज सुटणे आणि त्वचेच्या इतर जळजळांवर उपचार आणि प्रतिबंध करण्यासाठी वापरले जाते. क्रीम वापरण्यास सुरक्षित आहे आणि त्याचे कोणतेही दुष्परिणाम नाहीत.

Advertisements
  • Siloderm Cream केवळ बाह्य वापरासाठी आहे.
  • ते वैद्यकीय देखरेखीखाली आणि डॉक्टर किंवा फार्मासिस्टच्या सूचनेनुसार वापरा.
  • वापरण्यापूर्वी लेबलवरील सूचना काळजीपूर्वक वाचा.
  • हे औषध वापरण्यापूर्वी आणि नंतर आपले हात चांगले धुवा.
  • प्रभावित भागावर थोड्या प्रमाणात Siloderm Cream लावा.
  • डोळे, नाक किंवा तोंडात कोणतेही औषध टाकणे टाळा.

Siloderm Cream क्वचितच साइड इफेक्ट्स दर्शवू शकते जसे की जळजळ किंवा अर्जाच्या ठिकाणी लालसरपणा. हे दुष्परिणाम स्व-मर्यादित आहेत. मात्र, ते कायम राहिल्यास किंवा खराब होत असल्यास आपल्या डॉक्टरांचा सल्ला घ्या. तुम्हाला ऍलर्जी असल्यास हे औषध वापरणे टाळा.

Siloderm Cream (सिलोडर्म क्रीम) तोंडावाटे किंवा इंजेक्शन म्हणून घेतलेल्या इतर औषधांशी संवाद साधण्याची शक्यता नाही. मात्र, हे औषध वापरण्यापूर्वी आपल्या डॉक्टरांचा सल्ला घेणे केव्हाही चांगले. तुम्ही गर्भवती असाल किंवा स्तनपान करत असाल तर तुमच्या डॉक्टरांना कळवा.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *