Candid Dusting Powder Uses in Marathi – कॅन्डिड डस्टिंग पावडरचे उपयोग

Candid Dusting Powder Uses in Marathi

Candid Dusting Powder Uses in Marathi – कॅन्डिड डस्टिंग पावडरचे उपयोग

Candid Dusting Powder Uses in Marathi – कॅन्डिड डस्टिंग हे औषधोपयोगी उत्पादन आहे ज्यामध्ये सक्रिय घटक Clotrimazole समाविष्ट आहे. क्लोट्रिमाझोल एक अँटीफंगल आहे ज्याचा उपयोग बुरशी आणि यीस्टमुळे होणार्‍या विशिष्ट त्वचेच्या संसर्गावर उपचार करण्यासाठी केला जातो.

Advertisements

Candid Dusting Powder Uses in Marathi:

  1. पाय कुजणे,
  2. जॉक इच आणि दाद,
  3. त्वचेच्या जळजळांवर उपचार,
  4. गचकरण.

हे या जीवांची वाढ थांबवून कार्य करते. कॅन्डिड डस्टिंग पावडर विशेषत: प्रभावित भागात दिवसातून दोनदा लावले जाते आणि त्वचेवर, टाळूवर किंवा नखांवर वापरले जाऊ शकते.

पॅकेजवरील सूचनांचे काळजीपूर्वक पालन करणे आणि तुमच्या डॉक्टरांनी सांगितलेल्या उपचारांच्या पूर्ण कालावधीसाठी वापरणे महत्त्वाचे आहे. Candid Dusting Powder हे सामान्यतः सुरक्षित आणि चांगले सहन केले जात असले तरी, कोणतेही औषध वापरण्यापूर्वी तुमच्या डॉक्टरांशी बोलणे नेहमीच महत्त्वाचे असते.

काही प्रकरणांमध्ये, Candid Dusting Powde मुळे खाज सुटणे, लालसरपणा, कोरडेपणा, जळजळ आणि ठेंगणे होऊ शकते. Candid Dusting Powder चे बहुतेक दुष्परिणाम वैद्यकीय हस्तक्षेपाशिवाय कालांतराने नाहीसे होतात. कोणतेही साइड इफेक्ट्स खराब होत असल्यास किंवा कायम राहिल्यास तुमच्या डॉक्टरांचा सल्ला घ्या.

तुम्ही गर्भवती किंवा नर्सिंग माता असाल तर तुमच्या डॉक्टरांचा सल्ला घ्या. डॉक्टरांच्या सल्ल्याशिवाय Candid Dusting Powde सोबत इतर कोणतीही स्थानिक औषधे एकाच वेळी वापरू नका. तुमच्या आरोग्याची स्थिती आणि कोणतेही दुष्परिणाम टाळण्यासाठी तुम्ही घेत असलेल्या सर्व औषधांबद्दल तुमच्या डॉक्टरांना माहिती द्या.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *