Sibelium 10 mg Uses in Marathi – सिबेलीअम १० चे उपयोग मराठीत

Sibelium 10 mg Uses in Marathi

Sibelium 10 mg Uses in Marathi – सिबेलीअम १० चे उपयोग मराठीत

Sibelium 10 mg Uses in Marathi – सिबेलीअम १० हे मायग्रेनच्या प्रतिबंधासाठी वापरलेले औषध आहे. Sibelium 10mg Tablet मधील प्राथमिक सक्रिय घटक Flunarizine आहे, जो कॅल्शियम चॅनेल अवरोधक आहे. हे औषध मेंदूतील काही रिसेप्टर्स अवरोधित करून कार्य करते, जे मायग्रेन डोकेदुखीची वारंवारता आणि तीव्रता कमी करण्यास मदत करते.

Advertisements

व्हर्टिगो, चक्कर येणे आणि मायग्रेन हल्ल्यांशी संबंधित इतर लक्षणांवर उपचार करण्यासाठी देखील याचा वापर केला जाऊ शकतो. Sibelium 10mg Tablet हे दररोज एकदा घेतले जाते आणि डॉक्टरांनी सांगितल्यानुसार वापरले पाहिजे.

याच्या साइड इफेक्ट्समध्ये तंद्री, मळमळ आणि बद्धकोष्ठता यांचा समावेश असू शकतो. कोणत्याही औषधांप्रमाणे, हे तुमच्यासाठी सर्वोत्तम उपचार आहे याची खात्री करण्यासाठी Sibelium 10mg Tablet घेण्यापूर्वी डॉक्टरांचा सल्ला घेणे महत्त्वाचे आहे.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *