Ring Guard Cream Uses in Marathi – रिंग गार्ड क्रीमचा उपयोग

Ring Guard Cream Uses in Marathi

Ring Guard Cream Uses in Marathi – रिंग गार्ड क्रीमचा उपयोग

Ring Guard Cream Uses in Marathi – रिंग गार्ड क्रीम हे बुरशीविरोधी औषधयुक्त क्रीम आहे, हे दाद सारख्या बुरशीजन्य संसर्गासाठी एक प्रभावी उपाय आहे, जे पाय कुजणे, खाज सुटणे, जळजळ, लालसरपणा आणि त्वचा क्रॅकिंग यांसारख्या आजारांवर देखील उपयुक्त आहे. Ring Guard Cream मध्ये मायकोनाझोल नायट्रेट व निओमायसिन सल्फेट असते.

Advertisements
  1. बुरशीजन्य संसर्गापासून प्रभावी आराम देते
  2. 7 दिवसात सौम्य त्वचेच्या संसर्गावर उपचार करण्यासाठी उपयुक्त
  3. खाज सुटणे, जळजळ होणे, लालसरपणा आणि त्वचेची तडे विरूद्ध उपयुक्त
  4. बुरशीजन्य त्वचा संक्रमण आणि बॅक्टेरियामुळे होणारे सुपर इन्फेक्शन यांच्या उपचारांमध्ये प्रभावी

Ring Guard Cream हे औषध फक्त त्वचेवर वापरा. उपचार करण्यासाठी क्षेत्र स्वच्छ आणि पूर्णपणे कोरडे करा. हे औषध प्रभावित त्वचेवर लागू करा, सामान्यतः दिवसातून दोनदा किंवा तुमच्या डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार. डोस आणि उपचारांची लांबी उपचार केलेल्या संसर्गाच्या प्रकारावर अवलंबून असते.

Ring Guard Cream हे एक हर्बल फॉर्म्युलेशन आहे जे त्वचेवर पुरळ, एटोपिक डर्माटायटीस आणि खाजत असलेल्या त्वचेवर देखील फायदेशीर आहे. हे पिटिरियासिसच्या उपचारांसाठी देखील वापरले जाऊ शकते, ज्यामुळे छाती, हात, पाय आणि मानेची त्वचा हलकी/काळी पडते. एझोल अँटीफंगल, रिंग-गार्ड प्लस अँटीफंगल क्रीम तुमच्या त्वचेवर बुरशीच्या वाढीस प्रतिबंध करते, अशा प्रकारे संक्रमणांवर उपचार करते. रिंग गार्ड अँटीफंगल क्रीमचे सक्रिय घटक जसे की मायकोनाझोल आणि निओमायसिन सल्फेटमध्ये रिंगवर्म उपचारांमध्ये जलद आणि द्रुत क्रिया आराम देण्यासाठी बॅक्टेरियाच्या वाढीस प्रतिबंध करणारा पदार्थ गुणधर्म आहेत.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *