Mayboli.in

Lecope M Tablet Uses in Marathi – लेकोप एम टॅब्लेटचा उपयोग मराठीत

Lecope M Tablet Uses in Marathi

Lecope M Tablet Uses in Marathi – लेकोप एम टॅब्लेटचा उपयोग मराठीत

Lecope M Tablet Uses in Marathi – लेकोप एम टॅब्लेट हे कॉम्बिनेशन औषध आहे ज्यामध्ये दोन सक्रिय घटक समाविष्टीत आहे: Levocetirizine (5mg) and Montelukast (10mg).

हे गवत ताप (अलर्जीक राहिनाइटिस) च्या लक्षणांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाते जसे की शिंका येणे, नाक वाहणे आणि डोळे खाजणे. हे व्यायाम-प्रेरित दमा टाळण्यासाठी आणि खोकला, घरघर आणि श्वास लागणे यासारख्या दम्याच्या लक्षणांपासून मुक्त होण्यास मदत करू शकते.

levocetirizine ऍलर्जीच्या लक्षणांपासून मुक्त होण्यास मदत करते, तर मॉन्टेलुकास्ट फुफ्फुसातील जळजळ टाळण्यास आणि कमी करण्यास मदत करते. लेकोप एम टॅब्लेट (Lecope M Tablet) डॉक्टरांनी सांगितल्यानुसार दिवसातून एकदा घ्यावे.

डोसच्या सूचनांचे काटेकोरपणे पालन करणे आणि निर्धारित केलेल्यापेक्षा जास्त किंवा कमी न घेणे महत्वाचे आहे. तुम्हाला जर Lecope M Tablet बद्दल काही प्रश्न असतील तर अधिक माहितीसाठी तुमच्या डॉक्टरांचा किंवा फार्मासिस्टचा सल्ला घेणे चांगले.

 • Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  Trending Articles

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय?

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय? वाचा सविस्तर लेख

  हा लेख प्राकृतिक भूगोलाच्या विविध पैलूंचा सखोल अभ्यास करेल, ज्यामध्ये भूस्वरूप, हवामानाचे स्वरूप, बायोम्स आणि…