Flexon Syrup Uses in Marathi – फ्लेक्सन सिरपचे उपयोग

Flexon Syrup Uses in Marathi

Flexon Syrup Uses in Marathi – फ्लेक्सन सिरपचे उपयोग

Flexon Syrup Uses in Marathi – फ्लेक्सन सिरप हे ibuprofen (100mg) आणि पॅरासिटामॉल (162.5mg) चे अद्वितीय संयोजन आहे. हे शक्तिशाली संयोजन डोकेदुखी आणि स्नायू दुखण्यापासून दातदुखी आणि मासिक पाळीच्या क्रॅम्पपर्यंत विविध प्रकारच्या वेदनांपासून जलद, प्रभावी आराम देते.

Advertisements

आयबुप्रोफेन जळजळ कमी करण्यासाठी कार्य करते, तर पॅरासिटामॉल वेदना आणि ताप कमी करण्यास मदत करते. फ्लेक्सन सिरप (Flexon Syrup) हे ओव्हर-द-काउंटर उपलब्ध वेदना कमी करण्यासाठी सर्वात प्रभावी औषधांपैकी एक आहे, आणि ते प्रौढ आणि 12 वर्षांपेक्षा जास्त वयाच्या मुलांसाठी योग्य आहे.

जास्तीत जास्त परिणामकारकतेसाठी, दर चार ते सहा तासांनी एक किंवा दोन चमचे फ्लेक्सन सिरप (Flexon Syrup) घ्या. वेदना कमी करण्यासाठी आवश्यक म्हणून. पॅकेजवरील डोस सूचनांचे अनुसरण करण्याचे सुनिश्चित करा आणि आपल्याला काही प्रश्न किंवा चिंता असल्यास आपल्या डॉक्टरांशी बोला.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *