Mayboli.in

Domstal Tablet Uses in Marathi – डोमस्टाल टॅब्लेटचे उपयोग

Domstal Tablet Uses in Marathi

Domstal Tablet Uses in Marathi – डोमस्टाल टॅब्लेटचे उपयोग बद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात आपल्याला वाचायला मिळेल. आपल्याला कुठलाही प्रश्न असल्यास सर्वप्रथम कमेंट बॉक्समध्ये विचारावे.

Domstal Tablet Uses in Marathi - डोमस्टाल टॅब्लेटचे उपयोग

Domstal Tablet Uses in Marathi – डोमस्टाल टॅब्लेटचे उपयोग हे अपचन, मळमळ आणि उलट्या उपचार करण्यासाठी वापरलेले औषध आहे. हा एक डोपामाइन विरोधी आहे जो डोपामाइनची क्रिया अवरोधित करून कार्य करतो, हा हार्मोन जो या परिस्थितीशी संबंधित लक्षणे निर्माण करण्यास जबाबदार आहे.

Domstal Tablet हे सहसा दिवसातून दोन वेळा घेतले जाते आणि अन्नासोबत किंवा त्याशिवाय घेतले जाऊ शकते. या औषधाच्या साइड इफेक्ट्समध्ये कोरडे तोंड, बद्धकोष्ठता, डोकेदुखी, चक्कर येणे आणि थकवा यांचा समावेश असू शकतो. तुम्हाला हृदयाचे अनियमित ठोके किंवा छातीत दुखणे यासारखे कोणतेही गंभीर दुष्परिणाम जाणवल्यास, तुमच्या डॉक्टरांशी ताबडतोब संपर्क साधा.

तुमच्या डॉक्टरांनी दिलेल्या डोसच्या सूचनांचे पालन करणे आणि शिफारस केलेल्या प्रमाणापेक्षा जास्त न घेणे महत्त्वाचे आहे. योग्य वापराने, Domstal Tablet हे अपचन, मळमळ आणि उलट्या साठी प्रभावी उपचार होऊ शकते.

Related
 • Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  Trending Articles

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय?

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय? वाचा सविस्तर लेख

  हा लेख प्राकृतिक भूगोलाच्या विविध पैलूंचा सखोल अभ्यास करेल, ज्यामध्ये भूस्वरूप, हवामानाचे स्वरूप, बायोम्स आणि…