Calapure A Lotion Use in Marathi – कॅलप्युर ए लोशनचे उपयोग

Calapure A Lotion Use in Marathi
Facebook
Twitter
LinkedIn

Calapure A Lotion Use in Marathi – कॅलप्युर ए लोशनचे उपयोग

Calapure A Lotion Use in Marathi – हे कॅलामाइन, कोरफड आणि लाइट लिक्विड पॅराफिनच्या पाण्यासोबत विशेष मिश्रणाने बनवलेले प्रभावी इमोलियंट आहे. घटकांचे हे अद्वितीय मिश्रण एक जाड मॉइश्चरायझर तयार करते जे त्वचेला मऊ करण्यास, घटकांपासून संरक्षण करण्यास आणि चिरस्थायी हायड्रेशन प्रदान करण्यास मदत करते.

त्यात अँटीसेप्टिक आणि अँटीप्रुरिटिक गुणधर्म देखील आहेत, त्वचेची लालसरपणा आणि जळजळ कमी करण्यास मदत करतात. Calapure A Lotion हे कोरडी किंवा संवेदनशील त्वचा असलेल्यांसाठी आदर्श आहे, कारण ते दीर्घकाळ टिकणारे हायड्रेशन प्रदान करताना त्वचेचा नैसर्गिक संरक्षणात्मक अडथळा पुनर्संचयित करण्यात मदत करते.

त्याचा स्निग्ध नसलेला फॉर्म्युला चेहरा आणि शरीर दोन्हीवर वापरण्यासाठी योग्य बनवतो आणि ते दररोज मॉइश्चरायझर म्हणून किंवा विशेषतः कोरड्या त्वचेच्या भागांसाठी गहन उपचार म्हणून वापरले जाऊ शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *