ATM 250 Tablet uses in Marathi – एटीएम २५० चे उपयोग

ATM 250 Tablet uses in Marathi

ATM 250 Tablet uses in Marathi चा वापर कसा व कशासाठी केला जातो याबद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात दिलेली आहे. आपण संपूर्ण लेख वाचावा व काही प्रश्न असल्यास कमेंट करून विचारावे.

Advertisements

ATM 250 Tablet uses in Marathi - एटीएम २५० चे उपयोग

ATM 250 Tablet uses in Marathi – एटीएम टॅब्लेट एक प्रतिजैविक आहे आणि कान, त्वचा, घसा, मूत्रमार्ग इ. विविध प्रकारच्या जिवाणू संक्रमणांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाते. त्यात Azithromycin सक्रिय घटक समाविष्ट आहे. हे औषध डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार आणि निर्धारित डोस आणि कालावधीत घेतले पाहिजे.

हे अन्नासोबत किंवा अन्नाशिवाय घेतले जाऊ शकते. ATM 250 Tablet वापरण्यापूर्वी तुम्ही गर्भवती असाल, गर्भधारणेची योजना आखत असाल किंवा स्तनपान देत असाल तर तुमच्या डॉक्टरांना माहिती द्या आणि तुमच्या तपशीलवार वैद्यकीय इतिहासाबद्दल.

Azithromycin जीवाणूंची वाढ थांबवून कार्य करते आणि तुमच्या डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार घेतल्यास ते सर्वात प्रभावी ठरते. ATM 250 Tablet हे नेमके लिहून दिल्याप्रमाणे घेणे महत्त्वाचे आहे आणि शिफारस केलेल्या डोसपेक्षा जास्त किंवा कमी घेणे सुरक्षित नाही.

ATM 250 Tablet च्या सामान्य दुष्परिणामांमध्ये मळमळ, उलट्या, अतिसार, पोटदुखी आणि डोकेदुखी यांचा समावेश होतो. तुम्हाला यापैकी कोणतेही दुष्परिणाम किंवा इतर कोणतीही असामान्य लक्षणे आढळल्यास, लगेच तुमच्या डॉक्टरांशी संपर्क साधणे महत्त्वाचे आहे.

ATM 250 Tablet हे जिवाणू संसर्गावर उपचार करण्यासाठी उपयुक्त साधन असू शकते, परंतु ते निर्देशानुसार घेणे आणि संभाव्य दुष्परिणामांबद्दल जागरूक असणे महत्वाचे आहे.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *