शिथिल म्हणजे काय? शिथिल meaning in Marathi

शिथिल म्हणजे काय?

खालील लेखात आपण तुम्हाला शिथिल म्हणजे काय? शिथिल meaning in Marathi याबद्दल माहिती जाणून घेणार आहोत. आपण हा लेख संपूर्ण वाचावा हि विनंती तसेच काही प्रश्न असल्यास तुम्ही कमेंट करून देखील विचारू शकता.

Advertisements

शिथिल म्हणजे काय?

शिथिल म्हणजे काय? शिथिल या शब्दाचा अर्थ शांत किंवा सावकाश असा होतो. “शांत” म्हणजे शांत आणि आरामशीर वाटणे. हे एखाद्या शांत आणि आरामदायी ठिकाणी असण्यासारखे आहे, जिथे गोष्टी घाई किंवा तणावग्रस्त नसतात. जेव्हा तुम्ही शांत असता तेव्हा तुम्ही स्पष्टपणे विचार करू शकता आणि समाधानी होऊ शकता.

“स्लो” म्हणजे हलक्या आणि स्थिर गतीने गोष्टी करणे. हे आळशी होण्याबद्दल नाही, तर तुम्ही काय करत आहात हे समजून घेण्यासाठी आणि त्याचा आनंद घेण्यासाठी तुमचा वेळ घ्या. हळू चालणे तुम्हाला तपशीलांकडे लक्ष देण्यास आणि क्षणाची प्रशंसा करण्यात मदत करते.

शिथिल चे वाक्यप्रयोग

  1. आज नदीचे पाणी फार शिथिल झाले आहे.
  2. त्याचा स्वभाव सध्या शिथिल असतो, तो जास्त गडबड करत नाही.
  3. आपण शिथिल पणाने सर्वे कामे करावीत.

Advertisements