रोहित शर्माला कर्णधारपदावरून हटवल्याने मुंबई इंडियन्सचे इन्स्टाग्रामवरील तब्बल इतके लाख फॉलोअर्स कमी झाले आहेत

mumbai indians lost followers

mumbai indians lost followers – पाच वेळा इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) चॅम्पियन असलेल्या Mumbai Indiansने Rohit SHarmaला कर्णधारपदावरून अचानक काढून टाकल्यानंतर त्यांच्या सोशल मीडियामध्ये लक्षणीय घट झाली आहे.

Advertisements

Hardik Pandyaने कॅप्टनशिप हाती घेतल्याने या निर्णयामुळे चाहत्यांमध्ये नाराजी पसरली आहे, ज्यामुळे 1.5 लाख Instagra Followers चे नुकसान झाले आहे. या अनपेक्षित बदलामुळे समर्थकांमध्ये निराशेची लाट पसरली असून अनेकांनी विविध व्यासपीठांवरून नाराजी व्यक्त केली आहे.

या घोषणेनंतर आज मुंबई इंडियन्सचे सुमारे दीड लाख फॉलोअर्स कमी झाले.

मुंबई इंडियन्सच्या घोषणेनंतरचा परिणाम जलद आणि गंभीर होता. एका तासाच्या आत, संघाच्या Instagram खात्यावर 1.5 लाख फॉलोअर्सचे नुकसान झाले, जे रोहित शर्माला त्याच्या कार्यकाळात मिळालेला उत्कट पाठिंबा दर्शविते.

हकालपट्टी केलेल्या कर्णधारासोबत त्यांची एकता दर्शविण्यासाठी चाहत्यांनी #RohitSharma सारखे हॅशटॅग वापरून त्यांची निराशा व्यक्त करण्यासाठी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर नेले.

रोहित शर्मासोबत चाहत्यांची भावनिक जोड दाखवणारे अनेक Tweet आणि पोस्ट्स सोशल मीडियात भरडले गेले. एका चाहत्याने नमूद केले, “रोहित शर्माने त्याच्या फ्रेंचाइजी मुंबई इंडियन्ससाठी सर्व काही केले आहे, परंतु त्यांचे हृदय तुटले.”

मुंबई इंडियन्सच्या सोशल मीडिया अकाउंटला अनफॉलो करण्याचा निर्णय ही एक सामान्य थीम होती, चाहत्यांनी रोहितसोबत त्यांची निराशा आणि एकता व्यक्त केली.

रोहित शर्माला कर्णधारपदावरून हटवण्याचे परिणाम केवळ सोशल मीडियापुरते मर्यादित नाहीत. चेन्नई सुपर किंग्स, Mumbai Indiansचे कट्टर प्रतिस्पर्धी, यांना या अनपेक्षित हालचालीचा फायदा झाला आणि तो Instagram वर सर्वात जास्त फॉलो केलेला IPL संघ बनला.

CSKचे इंस्टाग्राम फॉलोअर्स 13 दशलक्ष झाले आणि त्यांनी मुंबई इंडियन्सला मागे टाकले आणि लीगच्या गतिशीलतेवर या निर्णयाचा प्रभाव अधोरेखित केला.

Advertisements