Manforce Staylong Gel Use in Marathi

Manforce Staylong Gel Use in Marathi

Manforce Staylong Gel Use in Marathi

Manforce Staylong Gel Use in Marathi – मॅनफोर्स स्टेलॉन्ग जेल हे खरंच अकाली उत्सर्ग आणि कमकुवत इरेक्शनशी संबंधित समस्यांना मदत करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहे. यात प्रिलोकेन आणि लिडोकेन या दोन स्थानिक ऍनेस्थेटिक्सचे संयोजन आहे, जे पुरुषाचे जननेंद्रियमधील मज्जातंतू सिग्नलचे प्रसारण रोखून स्खलन विलंब करण्यासाठी एकत्रितपणे कार्य करतात. ते कसे कार्य करते ते येथे आहे:

Advertisements
 • स्खलन होण्यास विलंब: प्रिलोकेन आणि लिडोकेन हे सक्रिय घटक स्थानिक भूल देणारे आहेत. पुरुषाचे जननेंद्रिय वर लागू केल्यावर, ते क्षेत्रातील नसा सुन्न करतात, संवेदनशीलता कमी करतात. हा सुन्न करणारा प्रभाव स्खलन सुरू करणार्‍या मज्जातंतू सिग्नलचा प्रसार कमी करून स्खलन विलंब करण्यास मदत करतो.
 • इरेक्शन वर्धित करणे: मॅनफोर्स स्टेलॉन्ग जेलचा प्राथमिक उद्देश स्खलन होण्यास उशीर करणे हा आहे, परंतु काही पुरुषांना असे आढळून येते की कमी झालेली संवेदनशीलता त्यांना दीर्घ कालावधीसाठी मजबूत स्थापना राखण्यास मदत करते. सुन्न करणार्‍या प्रभावामुळे कमकुवत उभारणीशी संबंधित समस्या दूर होऊ शकतात.
 • कृतीची सुरुवात आणि कालावधी वाढवते: जेलला लागू केल्यानंतर कार्य करण्यास साधारणपणे 15-20 मिनिटे लागतात. हे कृतीचा थोडा जास्त कालावधी प्रदान करते, ज्यामुळे पुरुषांना स्खलन होण्यापूर्वी विस्तारित कालावधीसाठी लैंगिक क्रियाकलापांमध्ये गुंतण्याची परवानगी मिळते.

How to use Manforce Staylong Gel in Marathi?

मॅनफोर्स स्टेलॉन्ग जेल (Manforce Staylong Gel) हे एक सामयिक जेल आहे ज्याचा वापर स्खलन विलंब करण्यासाठी आणि लैंगिक संभोग दरम्यान पुरुषांना जास्त काळ टिकण्यास मदत करण्यासाठी केला जातो. त्यात दोन सक्रिय घटक आहेत: लिडोकेन आणि प्रिलोकेन, जे स्थानिक ऍनेस्थेटिक्स आहेत. तुम्ही Manforce Staylong Gel कसे वापरू शकता ते येथे आहे:

 • हात धुवा: आपले हात स्वच्छ आहेत याची खात्री करण्यासाठी साबण आणि पाण्याने पूर्णपणे धुवा.
 • क्षेत्र स्वच्छ करा: जननेंद्रियाचा भाग सौम्य साबणाने आणि पाण्याने स्वच्छ करा. स्वच्छ टॉवेलने हळूवारपणे कोरडे करा.
 • एक लहान रक्कम लागू करा: तुमच्या बोटांच्या टोकांवर मॅनफोर्स स्टेलॉन्ग जेलची थोडीशी रक्कम (सामान्यत: वाटाण्याच्या आकाराची रक्कम) पिळून घ्या.
 • पुरुषाचे जननेंद्रिय लागू करा: पुरुषाचे जननेंद्रिय डोक्यावर आणि शाफ्टला हळूवारपणे आणि समान रीतीने जेल लावा. तुम्ही ज्या भागात अतिसंवेदनशील आहात ते कव्हर करण्याचे सुनिश्चित करा. तुमचे डोळे, नाक किंवा तोंडात जेल मिळवणे टाळा.
 • रब इन: लिंग पूर्णपणे शोषले जाईपर्यंत जेलच्या त्वचेवर हळूवारपणे मालिश करा. यास काही मिनिटे लागू शकतात.
 • प्रतीक्षा करा: जेलला काम करण्यास थोडा वेळ द्या. सामान्यतः, सुन्न करणारा परिणाम होण्यासाठी सुमारे 15-20 मिनिटे लागतात.
 • लैंगिक गतिविधीमध्ये गुंतणे: एकदा जेलचा परिणाम झाला आणि आपण सुन्नतेची इच्छित पातळी गाठली की, आपण लैंगिक क्रियाकलापांमध्ये व्यस्त राहू शकता.
 • कंडोम वापरा: जर तुम्ही मॅनफोर्स स्टेलॉन्ग जेल वापरत असाल, तर तुमच्या जोडीदाराला भूल देण्यास प्रतिबंध करण्यासाठी कंडोम वापरणे चांगली कल्पना आहे, कारण यामुळे त्यांच्या संवेदना सुन्न होऊ शकतात.
 • संवेदनांचे निरीक्षण करा: संभोग दरम्यान आपल्या संवेदनांची जाणीव ठेवा. उद्दिष्ट स्खलन विलंब करणे आणि लैंगिक क्रियाकलाप लांबवणे हे आहे, परंतु तरीही तुम्हाला अनुभवाचा आनंद घेण्यासाठी पुरेसे वाटले पाहिजे.
 • साफ करा: संभोगानंतर, तुम्ही उरलेले जेल कोमट पाण्याने आणि सौम्य साबणाने धुवू शकता. कोणतेही अवशेष काढून टाकण्यासाठी जननेंद्रियाचे क्षेत्र पूर्णपणे स्वच्छ केल्याची खात्री करा.

Advertisements