Brother From Another Mother Meaning in Marathi

Brother From Another Mother Meaning in Marathi

आजच्या लेखात Brother From Another Mother Meaning in Marathi बद्दल सविस्तर माहिती देण्यात आलेली आहे. आपण हा लेख पूर्ण वाचावा जेणेकरून तुम्हाला अचूक माहिती मिळेल.

Advertisements

Brother From Another Mother Meaning in Marathi

Brother From Another Mother Meaning in Marathi
Brother From Another Mother Meaning in Marathi

Brother From Another Mother Meaning in Marathi याचा अर्थ दुसऱ्या आईपासून मिळालेला भाऊ असा होतो.

“Brother From Another Mother” हा वाक्प्रचार एक बोलचाल शब्द आहे ज्याचा वापर एखाद्या जवळच्या मित्राचे किंवा ओळखीच्या व्यक्तीचे वर्णन करण्यासाठी केला जातो जो जैविक दृष्ट्या संबंधित नाही परंतु त्याला भावासारखे मानले जाते.

सखोल आणि अर्थपूर्ण मैत्री असलेल्या दोन व्यक्तींमधील मजबूत बंध आणि संबंध यावर जोर देण्यासाठी हे सहसा वापरले जाते. हा वाक्यांश सामान्यत: हलक्या मनाने आणि प्रेमळ रीतीने वापरला जातो आणि तो शब्दशः घ्यायचा नाही.

त्याऐवजी, कुटुंब हे रक्ताच्या नात्याच्या पलीकडे वाढू शकते आणि मैत्रीचे बंध तितकेच महत्त्वाचे आणि अर्थपूर्ण असू शकतात ही कल्पना अधोरेखित करते. अलिकडच्या वर्षांत हा वाक्यांश लोकप्रिय झाला आहे आणि सामान्यतः अनौपचारिक संभाषणांमध्ये, विशेषतः तरुण पिढ्यांमध्ये वापरला जातो.

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *