Shawty Meaning in Marathi – शावटी म्हणजे काय? व योग्य वापर

Shawty Meaning in Marathi

मित्रानो आणि मैत्रिणींनो, Shawty Meaning in Marathi – शावटी म्हणजे काय? व योग्य वापर शोधताय का? होय तर तुम्ही योग्य ठिकाणी आलेला आहात. कारण आजच्या लेखात Siso बद्दल संपूर्ण माहिती दिलेली आहे.

Advertisements

Shawty Meaning in Marathi - शावटी म्हणजे काय? व योग्य वापर

Shawty Meaning in Marathi -“Shawty” हा शब्द एखाद्या व्यक्तीचे वर्णन करण्यासाठी वापरला जाणारा अपशब्द आहे, सामान्यतः स्त्री, जो आकर्षक किंवा आकर्षक आहे. विशेषत: हिप-हॉप आणि रॅप म्युझिक सीनमध्ये हे सहसा प्रेमळ शब्द म्हणून वापरले जाते.

Shawty हे काहीवेळा जवळच्या मैत्रिणीला किंवा आपण ज्याची प्रशंसा करता तीचा संदर्भ देण्यासाठी देखील वापरला जातो. या शब्दाची उत्पत्ती अस्पष्ट आहे, परंतु 2000 च्या दशकाच्या सुरुवातीस हिप-हॉप संगीताच्या दृश्यात त्याचा उगम झाला असे मानले जाते.

अलिकडच्या वर्षांत, तरुण पिढ्यांमध्ये, विशेषतः जे हिप-हॉप आणि रॅप संगीत ऐकतात त्यांच्यामध्ये ते अधिक लोकप्रिय झाले आहे.

Origins of the Shawty term in Marathi

“Shawty” या शब्दाची दोन संभाव्य उत्पत्ती आहेत. पहिली गोष्ट म्हणजे ती “Shorty” या शब्दापासून बनलेली आहे, जी 1900 च्या दशकाच्या सुरुवातीपासून लहान किंवा लहान व्यक्तीसाठी प्रिय शब्द म्हणून वापरली जात आहे. दुसरा संभाव्य मूळ असा आहे की तो स्कॉटिश शब्द “Shaw” पासून आला आहे, ज्याचा अर्थ “तरुण व्यक्ती” आहे.

Popularity of the term Shawty in Marathi

“Shawty” हा शब्द अज्ञात मूळचा आहे, परंतु तो दक्षिण युनायटेड स्टेट्स बोलीतून आला असल्याचे मानले जाते. ही एक प्रेमाची संज्ञा आहे, बहुतेकदा ती मैत्रीण किंवा जवळच्या स्त्री मैत्रिणीसाठी वापरली जाते.

Uses of the term Shawty in Marathi

आपल्यापैकी बहुतेकजण Shawty या शब्दाशी परिचित आहेत, परंतु याचा अर्थ काय आहे? शॉटी या शब्दाचे येथे चार वेगवेगळे उपयोग आहेत ज्यांची तुम्हाला कदाचित माहिती नसेल.

1. प्रेमाची संज्ञा म्हणून

Shawty शब्दाचा वापर प्रिय शब्द म्हणून केला जाऊ शकतो, Baby किंवा Babe सारखा. तुम्‍हाला आवडत असलेल्‍या व्‍यक्‍तीला आपुलकी दाखवण्‍याचा हा एक मार्ग आहे आणि बर्‍याचदा रोमँटिक भागीदारांमध्‍ये वापरला जातो.

2. एखाद्याचे वर्णन करण्याचा एक मार्ग म्हणून

एखाद्या व्यक्तीचे, सामान्यतः स्त्रीचे वर्णन करण्यासाठी Shawtyचा वापर केला जाऊ शकतो. हे संदर्भानुसार सकारात्मक किंवा नकारात्मक पद्धतीने वापरले जाऊ शकते. उदाहरणार्थ, चांगल्या नसलेल्या स्त्रीचे वर्णन करण्यासाठी तुम्ही म्हणू शकता “ती वाईट Shawty आहे”.

3. एखाद्याचे लक्ष वेधण्याचा एक मार्ग म्हणून

एखाद्याचे लक्ष वेधून घेण्याचा मार्ग म्हणूनही Shawty चा वापर केला जाऊ शकतो. हे सहसा नखरा रीतीने वापर केले जाते आणि एखाद्या पुरुषाकडून स्त्रीकडे वापरण्याची शक्यता जास्त असते. उदाहरणार्थ, एखादा माणूस म्हणू शकतो “अरे Shawty, तुझे नाव काय आहे?” संभाषण सुरू करण्याच्या प्रयत्नात.

4. "छोट्या" साठी समानार्थी शब्द म्हणून

शेवटी, shawty ला “Shorty” साठी समानार्थी शब्द म्हणून देखील वापरले जाऊ शकते. हे सहसा सरासरीपेक्षा लहान असलेल्या व्यक्तीचे वर्णन करण्यासाठी वापरले जाते, जरी हे सामान्यतः लहान असलेल्या व्यक्तीचे वर्णन करण्यासाठी देखील वापरले जाऊ शकते.

Related

Advertisements

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *