Mayboli.in

Majili Meaning in Marathi – मजिली चा मराठीत अर्थ

Majili Meaning in Marathi

मित्रानो आणि मैत्रिणींनो, Majili Meaning in Marathi – मजिली चा मराठीत अर्थ व योग्य वापर शोधताय का? होय तर तुम्ही योग्य ठिकाणी आलेला आहात. कारण आजच्या लेखात Majili बद्दल संपूर्ण माहिती दिलेली आहे.

Majili Meaning in Marathi - मजिली चा मराठीत अर्थ

Majili Meaning in Marathi – “माजिली” या शब्दाचे मूळ मराठी भाषेत आहे आणि त्याचा अर्थ “प्रवास” असा होतो. हा शब्द अनेकदा स्व-शोधाच्या प्रवासाचा संदर्भ देण्यासाठी वापरला जातो, ज्यामध्ये एखादी व्यक्ती स्वतःला आणि त्यांच्या सभोवतालच्या जगाबद्दल अधिक समजून घेण्यास सक्षम असते.

Majili हा शिव निर्वाण दिग्दर्शित आणि साहू गरपती आणि हरीश पेड्डी निर्मित 2019 चा भारतीय तेलुगू भाषेतील रोमँटिक स्पोर्ट्स ड्रामा चित्रपट आहे. या चित्रपटात नागा चैतन्य, समंथा अक्किनेनी, दिव्यांशा कौशिक आणि राव रमेश यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. ही कथा चंदू आणि पूर्णा या जोडप्याच्या नातेसंबंधाभोवती फिरते आणि त्यांच्या जीवनातील संकटे आणि संकटांमुळे त्यांच्या प्रेमाची परीक्षा कशी होते.

समीक्षकांची प्रशंसा आणि व्यावसायिक यशासाठी हा चित्रपट एप्रिल 2019 मध्ये प्रदर्शित झाला. त्याच्या दमदार अभिनयासाठी, आकर्षक कथा आणि दिग्दर्शनासाठी तसेच त्याच्या सुंदर सिनेमॅटोग्राफीसाठी त्याची प्रशंसा झाली.

चित्रपटाचा साउंडट्रॅक गोपी सुंदर यांनी संगीतबद्ध केला होता आणि गीते सिरिवेनेला सीताराम शास्त्री यांनी लिहिली होती. जगभरात ₹65 कोटींपेक्षा जास्त कमाई करत बॉक्स ऑफिसवर हे एक मोठे यश होते. Majili ला सर्वोत्कृष्ट चित्रपट आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्यासाठी दोन फिल्मफेअर पुरस्कारांसह विविध संस्थांकडून अनेक पुरस्कार आणि नामांकन मिळाले.

Related
 • Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *

  Trending Articles

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय?

  प्राकृतिक भूगोल म्हणजे काय? वाचा सविस्तर लेख

  हा लेख प्राकृतिक भूगोलाच्या विविध पैलूंचा सखोल अभ्यास करेल, ज्यामध्ये भूस्वरूप, हवामानाचे स्वरूप, बायोम्स आणि…