Levolin Plus Syrup Uses in Marathi – लेव्हॉलीन प्लस सिरपचे उपयोग

Levolin Plus Syrup Uses in Marathi
Facebook
Twitter
LinkedIn

Levolin Plus Syrup Uses in Marathi – लेव्हॉलीन प्लस सिरपचे उपयोग मराठीत बद्दल संपूर्ण माहिती या लेखात आपल्याला वाचायला मिळेल. आपल्याला कुठलाही प्रश्न असल्यास सर्वप्रथम कमेंट बॉक्समध्ये विचारावे.

Levolin Plus Syrup Uses in Marathi - लेव्हॉलीन प्लस सिरपचे उपयोग

Levolin Plus Syrup Uses in Marathi – लेव्हॉलीन प्लस सिरप हे श्वासोच्छवासाच्या विविध आजारांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाणारे एकत्रित औषध आहे. त्यात अम्ब्रोक्सोल असते, जे एक कफ पाडणारे औषध आहे जे फुफ्फुसातील श्लेष्मा पातळ आणि सैल करण्यास मदत करते, ज्यामुळे खोकला येणे सोपे होते.

दुसरे औषध लेव्होसाल्बुटामोल, जे ब्रोन्कोडायलेटर आहे जे श्वासनलिका आराम करण्यास आणि श्वासोच्छवास सुलभ करण्यास मदत करते; आणि Guaifenesin, जे एक कफ पाडणारे औषध आहे जे फुफ्फुसातील श्लेष्मा पातळ आणि सैल करण्यास मदत करते, ज्यामुळे खोकला येणे सोपे होते.

Levolin Plus Syrup हे औषध सामान्यत: ब्राँकायटिस, दमा आणि इतर श्वसन संक्रमणांसारख्या परिस्थितींच्या अल्पकालीन उपचारांसाठी वापरले जाते. हे सिरपच्या स्वरूपात उपलब्ध आहे आणि ते तुमच्या डॉक्टरांच्या निर्देशानुसार घेतले पाहिजे.

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *