Clinsol Gel Uses in Marathi – क्लिन्सॉल जेलचे उपयोग मराठीत

Clinsol Gel Uses in Marathi

Clinsol Gel Uses in Marathi – क्लिन्सॉल जेलचे उपयोग मराठीत

Clinsol Gel Uses in Marathi – क्लिन्सोल जेल हे मुरुमांवर उपचार करण्यासाठी वापरले जाणारे औषध आहे. त्यात Clindamycin (1% w/w) आणि Nicotinamide (4% w/w) सक्रिय घटक आहेत.

क्लिंडामायसिन त्वचेवर मुरुमांना कारणीभूत असलेल्या जीवाणूंची संख्या कमी करण्यासाठी कार्य करते, तर निकोटीनामाइड दाह कमी करण्यास मदत करते. हे Clinsol Gel ला मुरुमांवर एक प्रभावी उपचार बनवते, ज्यामुळे लालसरपणा, सूज आणि वेदना कमी होण्यास मदत होते.

हे औषध निर्देशानुसार वापरणे आणि तुमच्या डॉक्टरांनी सांगितल्यानुसार उपचारांचा संपूर्ण कोर्स पूर्ण करणे महत्त्वाचे आहे. असे केल्याने तुमच्या मुरुमांवर यशस्वीपणे उपचार केले जातील आणि ते परत येण्यापासून रोखता येतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

आयुष्य बदलणारे पुस्तक

आयुष्य बदलणारे पुस्तक