जाणून घ्या ह्रदय विकाराचा झटका आल्यावर अभिनेता श्रेयश तळपदेची आता त्याची तब्येत कशी आहे ते.

Shreyas Talpade heart attack marathi

Shreyas Talpade heart attack marathi – अभिनेता श्रेयस तळपदेला गुरुवारी संध्याकाळी हृदयविकाराचा झटका आल्यानंतर मुंबईच्या बेलेव्ह्यू रुग्णालयात अँजिओप्लास्टी करण्यात आली, असे अभिनेत्याच्या जवळच्या सूत्रांनी सांगितले.

Advertisements

गोलमाल अगेन अभिनेता त्याच्या आगामी चित्रपट वेलकम टू द जंगलसाठी दिवसभर शूटिंग करत होता. घरी परतल्यानंतर अस्वस्थ असल्याची तक्रार त्यांनी केली आणि त्यांना तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

तथापि, श्रेयसची प्रकृती आता चांगली असून लवकरच त्याला रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात येईल, असे सूत्रांनी सांगितले.

श्रेयसला 2005 च्या समीक्षकांनी प्रसिद्ध झालेल्या इक्बाल चित्रपटातील भूमिकेसाठी ओळख मिळाली, जिथे त्याने मूक-बधिर क्रिकेटरची मुख्य भूमिका केली होती. डोर (2006), ओम शांती ओम (2007), आणि वेलकम टू सज्जनपूर (2008) हे त्यांचे काही उल्लेखनीय चित्रपट आहेत. तो गोलमाल फ्रँचायझीमधील त्याच्या कामगिरीसाठीही ओळखला जातो.

या अभिनेत्याने 2017 मध्ये मराठी चित्रपट पोस्टर बॉईजद्वारे दिग्दर्शनात पदार्पण केले, जो 2014 मध्ये आलेल्या पोस्टर बॉईज या मराठी चित्रपटाचा रिमेक होता. या चित्रपटात श्रेयससोबतच सनी देओल आणि बॉबी देओल यांच्याही भूमिका होत्या.

श्रेयशच्या आगामी प्रोजेक्ट, वेलकम टू द जंगलमध्ये अक्षय कुमार, दिशा पटानी, रवीना टंडन, जॉनी लीव्हर आणि जॅकलीन फर्नांडिस यांच्यासह स्टार-स्टडेड कलाकार आहेत. तो पुढे कंगना राणौत दिग्दर्शित आणीबाणीमध्ये दिसणार आहे, जिथे तो भारताचे माजी पंतप्रधान अटल बिहारी वाजपेयी यांची भूमिका साकारत आहे.

Advertisements