Reinitiate Meaning in marathi – Reinitiate चा मराठीत अर्थ

Reinitiate Meaning in marathi

Reinitiate Meaning in marathi

Reinitiate Meaning in marathi – याचा अर्थ आहे “पुन्हा आरंभ करणे”, विशेषत: विराम किंवा व्यत्ययानंतर काहीतरी पुन्हा सुरू करणे किंवा सुरू करणे. हे थांबवलेले किंवा तात्पुरते थांबवलेले क्रियाकलाप किंवा प्रक्रिया पुन्हा सुरू करणे सूचित करते.

Advertisements

“Reinitiate” या शब्दाचे अधिक तपशीलवार वर्णन करण्यासाठी, त्यामध्ये एखादी विशिष्ट क्रिया, प्रक्रिया किंवा घटनांचा क्रम पुन्हा सुरू करणे किंवा रीस्टार्ट करणे समाविष्ट आहे जे पूर्वी थांबवले गेले होते, थांबवले गेले होते किंवा तात्पुरते बंद केले गेले होते. हे विविध कारणांमुळे असू शकते जसे की ब्रेक, व्यत्यय किंवा मुद्दाम बंद करणे.

पुन्‍हा सुरू करण्‍याच्‍या प्रक्रियेमध्‍ये एखादे काम, प्रकल्प किंवा क्रियाकलाप सुरू ठेवण्‍याच्‍या किंवा पूर्ण करण्‍याच्‍या उद्देशाने, पुन्‍हा सुरू करण्‍याचा किंवा जिथून सोडला आहे तेथून सुरू करण्‍याचा जाणीवपूर्वक निर्णय सूचित होतो.

हे तात्पुरते रोखून ठेवलेल्या एखाद्या गोष्टीचा प्रवाह किंवा प्रगती पुनर्संचयित किंवा पुनर्संचयित करण्यासाठी जाणीवपूर्वक प्रयत्न सुचवते.

Advertisements