पुण्यातील विक्टरी थिएटरमध्ये शाहरुख खानच्या चाहत्यांनी ‘डुंकी’ च्या पहिल्या दिवसाच्या फर्स्ट शो साठी जल्लोष केला

Pune News Live

पुणे, 23 डिसेंबर 2023

Advertisements

Pune News Marathi – बॉलीवूडचा करिश्माई ‘किंग खान’ शाहरुख खानने त्याच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘डुंकी’ या चित्रपटाच्या पहिल्या दिवसाच्या पहिल्या शोसाठी (एफ. डी. एफ. एस.) उत्साहपूर्ण सोहळ्याचे आयोजन केले होते.

उत्साही ‘एस. आर. के. एफ. सी. पुणे’ द्वारे आयोजित हा कार्यक्रम 22 डिसेंबर रोजी ऐतिहासिक व्हिक्टरी थिएटरमध्ये सुरू झाला, जो या प्रतिष्ठित अभिनेत्याच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाचा प्रसंग ठरला.

शाहरुख खानच्या चाहत्यांचा उत्साही समुदाय असलेल्या एस. आर. के. एफ. सी. पुणे या संस्थेने ‘डुंकी’ एफ. डी. एफ. एस. च्या उपस्थितांसाठी एक संस्मरणीय अनुभव निर्माण करण्यात कोणतीही कसर सोडली नाही. एस. आर. के. एफ. सी. पुणेच्या अधिकृत सोशल मीडिया हँडलवर नोंदवलेल्या या उत्सवात शाहरुख खानच्या बहुप्रतिक्षित चित्रपटाच्या प्रदर्शनाबद्दलचा उत्साह आणि उत्साह दिसून आला.

एस. आर. के. एफ. सी. पुणे यांनी प्रसिद्ध केलेल्या निवेदनात, गटाने ‘डंकी’ एफ. डी. एफ. एस. ला एक उल्लेखनीय कार्यक्रम बनविणार्या उपक्रमांची तपशीलवार माहिती दिली.

“एस. आर. के. एफ. सी. पुणे यांनी पुण्यातील प्रतिष्ठित व्हिक्टरी थिएटरमध्ये डंकी एफ. डी. एफ. एस. चे आयोजन केले आहे. कस्टमाईज्ड मूव्ही टी-शर्ट, फूड हॅम्पर्स, फटाके, केक कटिंग आणि पंजाबी ढोल ताशाच्या धूनवर नृत्य यासारख्या उपक्रमांसह आम्ही चित्रपट साजरा केला “.

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर प्रभावी 25,000 दृश्ये मिळवणाऱ्या सोबतच्या व्हिडिओने व्हिक्टरी थिएटरमधील विद्युत वातावरणाचे दस्तऐवजीकरण केले.

पारंपरिक पद्धतीने बनवलेल्या ‘डंकी’ टी-शर्ट परिधान केलेल्या चाहत्यांनी उत्सवात स्वतःला झोकून दिले, उत्साही नृत्य सादरीकरणाद्वारे त्यांची आवड दर्शविली आणि पंजाबी ढोल ताशाच्या तालांचा आनंद घेतला. फटाक्यांच्या प्रदर्शनामुळे रात्रीचे आकाश उजळले होते, ज्यामुळे उत्सवी वातावरणात भर पडली.

शाहरुख खानच्या चाहत्यांचे समर्पण आणि चित्रपटाबद्दलच्या त्यांच्या उत्साहाचे प्रतीक म्हणून ‘डुंकी’ ला समर्पित केलेला खास तयार केलेला केक हा उत्सवाचा केंद्रबिंदू बनला.

या कार्यक्रमाने शाहरुख खान आणि त्याचे चाहते यांच्यातील शाश्वत संबंध अधोरेखित केले, कारण ते चित्रपटाच्या जादूचा आनंद घेण्यासाठी एकत्र आले होते.

पुण्यातील व्हिक्टरी थिएटरमधील ‘डुंकी’ एफ. डी. एफ. एस. हा या अभिनेत्याच्या व्यापक आवाहनाचा आणि चित्रपटसृष्टीतील उत्कृष्टतेच्या सामायिक उत्सवात चाहत्यांना एकत्र आणण्याच्या त्याच्या चित्रपटांच्या क्षमतेचा पुरावा म्हणून उभा आहे.

Advertisements