अस्सल marathi jhavajhavi मराठी जवाजवी जे पाहून भरेल रोमांस अंगामध्ये

marathi jhavajhavi, sexy video marathi

marathi jhavajhavi, sexy video marathi हे आजच्या लेखाचे प्रमुख शीर्ष आहेत. जर तुम्ही marathi jhavajhavi, sexy video marathi शोधत असाल तर तुम्ही एकदम बरोबर ठिकाणी आला आहात कारण आजच्या या लेखामध्ये आपण पाहणार आहोत मराठी जवाजवी आणि sexy video marathi.

marathi jhavajhavi, sexy video marathi हा तसा बघायचा तर बहुतांश युवकांचा आवडीचा मुद्दा आहे ज्याबद्दल आपण पूर्ण माहिती या लेखामध्ये घेणार आहोत.

marathi jhavajhavi/मराठीत झवाझवी म्हणजे काय?

jhavajhavi या शब्दाचा मराठीत अर्थ म्हणजे स्त्री पुरुष, स्त्री-स्त्री, पुरुष-पुरुष संभोग. या मध्ये पुरुष आपले लिंग स्त्री च्या यौनीमध्ये घालतात. इंटरनेटवर बरेचसे marathi jhavajhavi व्हिडीओ उपलब्ध आहेत मात्र आजच्या लेखात आपण पाहणार आहोत जबरदस्त sexy video marathi.

marathi jhavajhavi, sexy video marathi
marathi jhavajhavi, sexy video marathi

marathi jhavajhavi मराठी जवाजवी मराठीत झवाझवी चे वरील व्हिडीओ तुम्हाला थेट युट्युबवर पाहावे लागतील जे तुम्ही त्या व्हिडीओ वर क्लिक करून पाहू शकता.

या व्यतिरिक्त तुम्ही आमचा आणखी एक लेख Marathi sexy video, marathi xxx पाहून होईल तुमचे अंग दंग देखील पाहू शकता.

marathi jhavajhavi मराठीत झवाझवी टिप्स ज्या वाढवतील तुमच्या मजेच्या भावना

तुमचे वय, लिंग ओळख किंवा लैंगिकता काही फरक पडत नाही, प्रत्येकजण आता आणि नंतर बेडरूममध्ये marathi jhavajhavi थोडी टिप्स वापरू शकतो जेणेकरून स्त्री व पुरुष दोघे जबरदस्त आनंद घेऊ शकतात.

1.जोडीदाराचे मादक अवयव ओळखा

तुमचा जोडीदार मनाचा वाचक असेल अशी अपेक्षा करू नका. तुमच्या जोडीदारा चा कोणता अवयव त्याची मादक उत्सुकता वाढवतो हे पाहणे आवश्यक आहे. महिलांमध्ये निप्पल व यौनीचे दार या व्यतिरिक्त पॉट हे उत्सुकता वाढवणारे अवयव आहेत.

marathi zavazavi मराठी जवाजवी करू इच्चीत जोडप्यानी हे अवयव नक्की लक्षात ठेवावे.

2.लैगिक व्यायाम

जास्त वेळ marathi jhavajhavi करण्यासाठी हे लैगिक व्यायाम जे तुमची लैगिक क्षमता वाढवतात. यामध्ये दीर्घकाळ टिकून राहणारे हस्तमैथुन देखील शामिल आहे. अधिक माहितीसाठी वाचा – जास्त वेळ करण्यासाठी काय करावे.

3.नवीन लैगिंग गोष्टी ट्राय करा

लैंगिक संबंध कसे असावेत याबद्दल बर्‍याच लोकांचा दृष्टिकोन अतिशय संकुचित असतो, परंतु हनिमूनच्या टप्प्यानंतर, आपल्या लैंगिक गरजा आणि मर्यादांसह आपले लैंगिक जीवन विकसित करणे महत्वाचे आहे.

जसजसे आपण मोठे होतो तसतसे आपण पूर्वीप्रमाणे गोष्टी करू शकत नाही. याचा अर्थ असा नाही की तुम्ही सेक्स करणे थांबवावे. त्याऐवजी, त्याचा आनंद घेण्यासाठी नवीन मार्ग शोधण्याचा प्रयत्न करा. कल्पना, उत्पादने किंवा अगदी पोझिशन्ससह प्रयोग करा जे तुमच्याकडे यापूर्वी तुमच्या संबंधात नसतील.

4.स्त्रीच्या माद्द्क शरीराची प्रशंसा करा

तिच्या शरीराची प्रशंसा करा. तिला जंगली चालविण्याचा आणि उत्तम लैंगिक संबंध सुनिश्चित करण्यासाठी एक मूर्ख मार्ग हवा आहे? “एक विशिष्ट वैशिष्ट्य शोधा आणि तिला सांगा की ती या वर्गात सर्वोत्कृष्ट आहे,” मॅंडेल म्हणतात.

5.तिला पुढाकार घेऊ द्या

marathi zavazavi साठी हि खास टीप आहे. पुरुष अनेकदा अंथरुणावर पुढाकार घेतात. कधीकधी, चांगल्या लैंगिकतेची गुरुकिल्ली तिला प्रभारी राहू देणे असते. “तुमच्या जोडीदाराला नेतृत्व देण्यास घाबरू नका, तुमच्या जोडीदाराला प्रसंगी लैंगिक आनंदाची सुरुवात करू द्या, तसेच सर्वोच्च स्थान मिळवू द्या.”

4 लैंगिक पोसिशन्स ज्या प्रत्येक स्त्रीला marathi jhavajhavi करताना आवडतात

स्त्रिया अंथरुणावर कशामुळे इच्छित आणि आनंदी वाटतात याबद्दल खूप मुद्दे असतात. आणि त्यात रोमांचक सेक्स पोझिशन्स समाविष्ट आहेत. स्त्रियांना सेक्स दरम्यान आनंद मिळावा अशी कायमची इच्छा असते आणि काही विशिष्ट लैंगिक हालचाली आहेत ज्या तिला पूर्णपणे जागृत करतात, अत्यंत कामुक संभोगाचा मार्ग मोकळा करतात. तर, पुरुष सर्वात आवडत्या लैंगिक हालचालींवर हे मुद्दे खाली घेतात ज्या स्त्रियांना फक्त आवडतात! खालील दिलेल्या पोजिशन्स marathi jhavajhavi करताना नक्की वापरावे.

1.काउगर्ल

तिला या गर्ल-ऑन-टॉप पोझिशनवर जबाबदारी घेऊ द्या. तुम्ही राइडचा आनंद घेत असताना ती तिला सर्वोत्कृष्ट बनू देते, ज्यामुळे ती एक विजय-विजय स्थिती बनते. आणखी एक फायदा म्हणजे जेव्हा स्त्री नियंत्रणात असते तेव्हा ती ठरवू शकते की तिला कामोत्तेजनापर्यंत कसे पोहोचायचे आहे.

2.काउंटरटॉप बसणे

तिला वर उचलून किचन काउंटरचा चांगला वापर करा. तिला समोरासमोर ठेवून स्प्रेड गरुडाची स्थिती घेण्यास सांगा. ही स्थिती जास्तीत जास्त G-Spot उत्तेजित करते आणि दोन्ही भागीदारांना जागृत करते. तुम्ही लव्हमेकिंगला बेडरूममधून बाहेर काढत असल्याने, ते अगदी उत्स्फूर्त आहे. तथापि, हे एक अवघड आहे कारण मुलांमध्ये अकाली स्खलन होण्याची प्रवृत्ती असते.

3.मिशनरी पोझिशन

अंदाज लावता येण्याजोगा असला तरी, मिशनरी (वरचा पुरुष) हे स्थान स्त्रियांसाठी एक उत्कृष्ट हिट आहे कारण ते आनंददायक आहे आणि जवळीक देखील आहे. हे तुम्हाला चुंबन घेण्यास, स्पर्श करण्यास आणि एकमेकांच्या डोळ्यांकडे पाहण्यास अनुमती देते जेव्हा तुमच्या शरीराला प्रेमळ वागणूक मिळते.

4.कडेकडेने संभोग

बाजूच्या पोझिशन्स — चमच्याने आणि शेजारी शेजारी — ज्या पुरुषांना शीघ्रपतनाचा त्रास होतो त्यांच्यासाठी चांगली बातमी आहे कारण इरेक्शन कमी होण्याची शक्यता कमी असते. जरी ते दोन्ही भागीदारांच्या हालचाली मर्यादित करते, तरीही ते अधिक स्नॉगिंगसाठी लीवे देते. तुम्ही तुमच्या स्त्रीला स्नेह देऊ शकता आणि तुम्ही तिच्या कानात गोड काही कुजबुजत असताना तुमच्या शरीराचा सतत संपर्क तिला शांत करेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

आयुष्य बदलणारे पुस्तक

आयुष्य बदलणारे पुस्तक